มกราคม 19, 2017, 11:25:02 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: สมัครเป็นสมาชิก ต้องส่งหลักฐานของท่าน เป็น ภาพถ่าย ใบขับขี่ โดยส่ง email มาที่
และต้อง post แจ้งผู้ดูแลระบบที่หัวข้อนี้ด้วยครับ >>Membership Within 24 Hrs<<

บุคคลทั่วไป ต้องการติดต่อกับเรา โปรดใช้ 

สำหรับการแนบรูปในกระทู้ ขอให้ใช้บริการฝากไฟล์ภายนอก คลิกดูวิธีการทำได้ที่นี่ครับ

+  Audio DIY Club - Network [คลับบ้านๆ ดีไอวาย แท้ๆ ของคนใจดี]
|-+  Audio DIY
| |-+  Audio DIY Source Player (ผู้ดูแล: มุมคนรักหลอด, amateur radio)
| | |-+  >>> มาทำกล่องใส่ Bluetooth Music Player. กันครับ... <<<
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: >>> มาทำกล่องใส่ Bluetooth Music Player. กันครับ... <<<  (อ่าน 1335 ครั้ง)
BlackUnicorn
Permanent Member
Hero Member

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 08:01:03 pm »

วันนี้เท่านี้ครับ...  หันหน้าเข้าคุยกัน

ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลารับชมครับ...  ???

♪#♬♩♭♫。 ข้อมูลส่วนตัวครับ. 。♫♭♩♬#♪

suphot
Newbie

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 06:57:38 am »

สวยครับ  y.e.s.ได้การล่ะ ขอลอกเลียนแบบครับ

Hero Member

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 11:54:20 am »

สวยครับ  y.e.s.ได้การล่ะ ขอลอกเลียนแบบครับ

ด้วยความยินดีครับน้า suphot ...  ???

♪#♬♩♭♫。 ข้อมูลส่วนตัวครับ. 。♫♭♩♬#♪

หมูซอย9
Full Member

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:31:44 pm »

สวยครับ

น้าครับ ตัวนี้เล่น FLAC file ได้ปะครับ

Grin

Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 08:00:40 pm »

สวยครับ

น้าครับ ตัวนี้เล่น FLAC file ได้ปะครับ

Grin

ตามข้อมูลทางเทคนิค... เล่นได้... แต่ผมยังไม่เคยลอง... กำลังสนุกกับเรื่อง Bluetooth. ครับน้าหมู...  Grin

รบกวนน้าหมู ลองค้นหาข้อมูลรุ่นบน PCB. "153M MP3 Bluetooth" จะพบข้อมูลที่ละเอียดขึ้น... ตัวที่ผมทำใส่กล่องนี้เป็น V2. ด้วย... น่าพัฒนาได้ดีกว่ารุ่น V1. ครับ...  .oxox

ขอบคุณน้าหมูมากๆครับ...  ???

หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์