พฤษภาคม 27, 2018, 08:02:47 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: จะมีการ ลบ file รูปในเวปเราครั้งใหญ่ ท่านใดต้องการรูปไหน ให้ download เก็บไว้ ด่วน!! (ฝากที่อื่นไม่เกี่ยว)

สมัครเป็นสมาชิก ต้องส่งหลักฐานของท่าน เป็น ภาพถ่าย ใบขับขี่ โดยส่ง email มาที่

และต้อง post แจ้งผู้ดูแลระบบที่หัวข้อนี้ด้วยครับ >>Membership Within 24 Hrs<<

บุคคลทั่วไป ต้องการติดต่อกับเรา โปรดใช้ 

สำหรับการแนบรูปในกระทู้ ขอให้ใช้บริการฝากไฟล์ภายนอก คลิกดูวิธีการทำได้ที่นี่ครับ

+  Audio DIY Club - Network [คลับบ้านๆ ดีไอวาย แท้ๆ ของคนใจดี]
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป
| |-+  แบ่งปัน กันแบบ DIY (ผู้ดูแล: คุณหมีน้อย)
| | |-+  >>> ฉันต้องทำ... ทำอะไร... สักอย่างแล้ว... <<<
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ฉันต้องทำ... ทำอะไร... สักอย่างแล้ว... <<<  (อ่าน 1883 ครั้ง)
BlackUnicorn
Permanent Member
Hero Member

« เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 08:04:34 am »

เพื่อให้เห็นความเคลื่อนไหวในผลงานต่างๆ... ของน้าๆที่ซุ่มทำกันอยู่... อิอิ

เพื่อบ้านของเราจะได้เคลื่อนไหว... ดูร่าเริง... สดใสครับ...  ???

ร่วมมือร่วมใจ
ข้อตกลงร่วมกันครับ...

1. หัวข้อที่จะร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... เริ่มสตาร์ท... โดยเริ่มหัวข้อแสดงผลงานตามห้องต่างๆ... ได้ตั้งแต่บัดนี้... ไปจนตลอดปี 2018 ครับ...

2. เมื่อเริ่มหัวข้อแล้ว... สมาชิกที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรม... รบกวนนำชื่อหัวข้อที่เริ่ม... และลิงค์ของหัวข้อ (URL.) มาพิมพ์ที่กระทู้นี้... เพียงเท่านี้ก็ถือว่าเป็นการยืนยันการเข้าร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้แล้วครับ...

3. ไม่จำกัดจำนวนเริ่มหัวข้อต่อสมาชิกในแต่ละห้องแสดงผลงานต่างๆ... เริ่มหัวข้อมาก... มีสิทธิ์มากครับ...

??

ที่คำตอบนี้... จะมีการแก้ไขจนกว่าจะครบถ้วน...

น้าๆสามารถร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ตลอด... เพราะนี่คือข้อตกลงร่วมกัน... คือบ้านอันอบอุ่นของพวกเราครับ...  หันหน้าเข้าคุยกัน

แต่ที่แน่ๆ... เริ่มก่อนได้เปรียบ... แต่เอ๊ะ... มาหลังอาจจะแซงทางโค้ง..
 ก็เป็นได้ครับ...  555

ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ
" เพื่อให้เห็นความเคลื่อนไหวในผลงานต่างๆ... ของน้าๆที่ซุ่มทำกันอยู่... เพื่อบ้านของเราจะได้เคลื่อนไหว... ดูร่าเริง... สดใส... โดยเน้นมิตรภาพในการมีส่วนร่วมของพี่น้องในบ้านอันอบอุ่นหลังนี้... "

นี่จะเป็นครั้งแรก... ที่ข้อมูลจากช่อง " ตอบ " และ " อ่าน " ซึ่งอาจจะรวมถึง " จำนวนสมาชิกที่ Login เข้ามาตอบ " ในหัวข้อนั้นๆ... จะถูกนำมาพิจารณาร่วมกับ " ผลโหวต "

ซู่มดู... ซุ่มอ่าน... สมาชิก... ผู้มาเยือน... แค่เพียงท่านเข้าไปในหัวข้อที่น้าๆได้ร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... ก็ส่งผลต่อคะแนน... ทำให้เกิดเคลื่อนไหวอยู่ตลอดเวลา... ลุ้นกันได้ตั้งแต่วันแรกที่เริ่มหัวข้อ... จนถึงวันพิจารณาผู้ได้รับรางวัลกันเลยทีเดียวครับ...  ??

ไม่ใช่การแข่งควอเตอร์ไมล์... ลากกันยาวๆได้ครับ...  555

ส่วนจะคิดเป็นกี่ % ของผลโหวต... จะ + - x / หรือเข้าสมการในลักษณะใดนั้น... น้าๆช่วยผมคิดหน่อยก็จะดี...  .oxox อาจจะยาวเลย 2 กระดานดำก็เป็นได้...  555

ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ
มาในส่วน ของรางวัล... กันบ้างครับ...

ในส่วนของรางวัลในการร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... ผมพยายามให้น้าๆสมาชิกผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้ทำในสิ่งที่ชอบ...

ดังนั้นรางวัลในเบื้องต้น... ผมจะแยกออกในแต่ละห้องแสดงผลงาน... ในแต่ละห้องจะมีรางวัลประจำห้องครับ...

เบื้องต้นจะมีห้องแสดงผลงานที่ร่วมกิจกรรมดังนี้...

Audio DIY Show Room - Tube

Audio DIY Show Room - SS

อาจจะมีการเพิ่มเติมห้องแสดงผลงานที่ร่วมกิจกรรมในภายหน้าครับ...

น้าๆที่ต้องการสนับสนุนของรางวัลในครั้งนี้... ผมขอรบกวนภาพของรางวัลสนับสนุน... พร้อมระบุห้องที่ต้องการสนับสนุนรางวัลที่หัวข้อนี้ได้เลยครับ... ???

หากมีของรางวัลร่วมกิจกรรมมากๆ... น้าที่ร่วมกิจกรรมจะได้มีรางวัลประจำห้องมากๆเช่นกันครับ...  ???

เบื้องต้นผมมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ... ประจำห้องที่ร่วมกิจกรรมไว้แล้วห้องละ 1 รางวัล...  ?? แต่ " ผมไม่เล็กนะครับ "...  555

ขอบคุณครับ...  ???

ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ
รายชื่อน้าๆสมาชิก... และหัวข้อที่เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ครับ...

agogo
รายละเอียดการประกอบ KIT SL-1 กรุ๊ปบายครับ
http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,24036.0.html

ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ     ร่วมมือร่วมใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 08:03:24 am โดย BlackUnicorn » บันทึกการเข้า

♪#♬♩♭♫。 ข้อมูลส่วนตัวครับ. 。♫♭♩♬#♪

NASASTAR
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 08:40:10 am »

คอยติดตามชมครับ

ที่ส่งของครับ
 http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,1683.0.html
na_love
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 09:33:15 am »

มือใหม่อย่างผม ไม่กล้าโพสลงหรอกครับน้าขวัญ ยังห่างไกลน้าๆ อีกเยอะ

Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:43:45 am »

ถูกใจหลายๆ

ติดตามด้วย... ร่วมสนุกด้วย... แสดงผลงานด้วยนะครับน้า NASASTAR...  ??

ขอผมคิดขั้นตอน... วิธีการอีกนิดครับ...  ???

♪#♬♩♭♫。 ข้อมูลส่วนตัวครับ. 。♫♭♩♬#♪

Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:45:57 am »

มือใหม่อย่างผม ไม่กล้าโพสลงหรอกครับน้าขวัญ ยังห่างไกลน้าๆ อีกเยอะ

น้าเลิฟอยู่บนหิ้งแล้วครับ...  ???

สนับสนุนของราวัลอย่างเดียวก็พอครับ...  อิอิ

หากน้าเลิฟมือใหม่นี่... ผมก็ทารกแล้วครับ...  555

ขอบคุณน้าเลิฟมากๆครับ...  ??

na_love
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:48:13 am »

น้าเลิฟอยู่บนหิ้งแล้วครับ...  ???

สนับสนุนของราวัลอย่างเดียวก็พอครับ...  อิอิ

หากน้าเลิฟมือใหม่นี่... ผมก็ทารกแล้วครับ...  555

เรื่องสนับสนุนของรางวัล ยินดีมากครับ น้าขวัญ

NASASTAR
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 11:16:39 am »

ถูกใจหลายๆ

ติดตามด้วย... ร่วมสนุกด้วย... แสดงผลงานด้วยนะครับน้า NASASTAR...  ??

ขอผมคิดขั้นตอน... วิธีการอีกนิดครับ...  ???

ครับผม   yes

ที่ส่งของครับ
 http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,1683.0.html
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 04:45:10 pm »

เรื่องสนับสนุนของรางวัล ยินดีมากครับ น้าขวัญ

ขอบคุณน้าเลิฟมากๆครับ...  ???

Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 04:56:09 pm »

ถูกใจหลายๆ

ครับผม   yes

yes

ตอนนี้ผมกำลังคิด... ขอใช้คำว่า "ข้อตกลงร่วมกัน" ... ในการร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้...

โดยเน้นมิตรภาพในการมีส่วนร่วมของพี่น้องในบ้านอันอบอุ่นหลังนี้ครับ...  หันหน้าเข้าคุยกัน

METAL Audiophile
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 04:59:48 pm »

รอชมครับ

Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 05:14:35 pm »

รอชมครับ

ครับน้าป้อ... ขอบคุณครับ...  ???

เด็กลพบุรี
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 06:19:11 pm »

รอชมด้วยคนครับ

ข้อมูลส่วนตัวครับ http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,2549.0.html
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 09:05:09 pm »

รอชมด้วยคนครับ

ครับน้าต้อม... ขอบคุณครับ...  ???

Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 09:19:46 am »

ข้อตกลงร่วมกันครับ...

1. หัวข้อที่จะร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... เริ่มสตาร์ท... โดยเริ่มหัวข้อแสดงผลงานตามห้องต่างๆ... ได้ตั้งแต่บัดนี้... ไปจนตลอดปี 2018 ครับ...

2. เมื่อเริ่มหัวข้อแล้ว... สมาชิกที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรม... รบกวนนำชื่อหัวข้อที่เริ่ม... และลิงค์ของหัวข้อ (URL.) มาพิมพ์ที่กระทู้นี้... เพียงเท่านี้ก็ถือว่าเป็นการยืนยันการเข้าร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้แล้วครับ...

3. ไม่จำกัดจำนวนเริ่มหัวข้อต่อสมาชิกในแต่ละห้องแสดงผลงานต่างๆ... เริ่มหัวข้อมาก... มีสิทธิ์มากครับ...

??

ที่คำตอบนี้... จะมีการแก้ไขจนกว่าจะครบถ้วน...

น้าๆสามารถร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ตลอด... เพราะนี่คือข้อตกลงร่วมกัน... คือบ้านอันอบอุ่นของพวกเราครับ...  หันหน้าเข้าคุยกัน

แต่ที่แน่ๆ... เริ่มก่อนได้เปรียบ... แต่เอ๊ะ... มาหลังอาจจะแซงทางโค้ง..
 ก็เป็นได้ครับ...  555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2018, 04:24:22 pm โดย BlackUnicorn » บันทึกการเข้า

MAXBOMB
Full Member

2A3 THE POWER

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 10:10:23 am »

ปลุกความเงียบเหงาทิ้งไปซะ ผมขอเริ่มให้ก่อนละกัน ไม่ได้มีผลงานสำหรับเว็ปนี้มานานมาแล้วจากที่เริ่มแรกครั้งแรกเป็น 2A3 โครงการเล็กๆ เป็นแอมป์หลอด จับวงจรผสมกันไม่มีกฏเกณท์ใดๆทั้งสิ้น ให้เสียงออกมาเป็นที่น่าพอใจก็จบครับ  อิอิ

Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 12:06:00 pm »

ติดตามชมครับน้า MAXBOMB...   yes

yes

เมื่อเริ่มหัวข้อแล้ว... รบกวนน้า MAXBOMB นำชื่อหัวข้อที่เริ่ม... และลิงค์ของหัวข้อ (http://www.audidiyclub.net/xxxxxxxxxx) มาพิมพ์ที่กระทู้นี้... เพียงเท่านี้ก็ถือว่าเป็นการยืนยันการเข้าร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้แล้วครับ...  ???

ง่ายๆแค่นี้เองครับผม...  ??

Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 07:49:29 am »

" เพื่อให้เห็นความเคลื่อนไหวในผลงานต่างๆ... ของน้าๆที่ซุ่มทำกันอยู่... เพื่อบ้านของเราจะได้เคลื่อนไหว... ดูร่าเริง... สดใส... โดยเน้นมิตรภาพในการมีส่วนร่วมของพี่น้องในบ้านอันอบอุ่นหลังนี้... "

นี่จะเป็นครั้งแรก... ที่ข้อมูลจากช่อง " ตอบ " และ " อ่าน " ซึ่งอาจจะรวมถึง " จำนวนสมาชิกที่ Login เข้ามาตอบ " ในหัวข้อนั้นๆ... จะถูกนำมาพิจารณาร่วมกับ " ผลโหวต "

ซู่มดู... ซุ่มอ่าน... สมาชิก... ผู้มาเยือน... แค่เพียงท่านเข้าไปในหัวข้อที่น้าๆได้ร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... ก็ส่งผลต่อคะแนน... ทำให้เกิดเคลื่อนไหวอยู่ตลอดเวลา... ลุ้นกันได้ตั้งแต่วันแรกที่เริ่มหัวข้อ... จนถึงวันพิจารณาผู้ได้รับรางวัลกันเลยทีเดียวครับ...  ??

ไม่ใช่การแข่งควอเตอร์ไมล์... ลากกันยาวๆได้ครับ...  555

ส่วนจะคิดเป็นกี่ % ของผลโหวต... จะ + - x / หรือเข้าสมการในลักษณะใดนั้น... น้าๆช่วยผมคิดหน่อยก็จะดี...  .oxox อาจจะยาวเลย 2 กระดานดำก็เป็นได้...  555

na_love
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 02:28:10 pm »

สงสัยต้องเริ่มซักโครงการแล้ว เอาอะไรดีเอ่ย...Reuse #245 Se ดีหรือเปล่า เอา RC เก่าๆ หม้อจากโครงการอื่น ที่รื้อมาประกอบขึ้นใหม่ น้าขวัญ ว่าไงครับ Grin Grin Grin

agogo
Hero Member

Born To Be Wild เกิดมาลุย

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:01:15 pm »

เสียดายแท้ ลุยยาวๆไม่ได้ถ่ายรูปตอนทำไว้เลย ต้องเริ่มใหม่อีกแผ่นแร่ะ เฮ้อ

ยินดีที่ได้รู้จัก...ครับ

ข้อมูลส่วนตัว http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,6494.0.html

Bad Company - Feel Like Making Love
https://www.youtube.com/watch?v=SEuKkcX1uKA
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:08:33 pm »

สงสัยต้องเริ่มซักโครงการแล้ว เอาอะไรดีเอ่ย...Reuse #245 Se ดีหรือเปล่า เอา RC เก่าๆ หม้อจากโครงการอื่น ที่รื้อมาประกอบขึ้นใหม่ น้าขวัญ ว่าไงครับ Grin Grin Grin

ถ้าน้าเลิฟเริ่ม... เดี๋ยวผมตาม(เชียร์)ครับ...  ???

ผมเองยังอยากเริ่มเลย... แต่ก็คิดอยู่ว่า... ถ้าได้รางวัลเองนี่... มันจะแปลกๆไหมครับ...  555

Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:09:30 pm »

เสียดายแท้ ลุยยาวๆไม่ได้ถ่ายรูปตอนทำไว้เลย ต้องเริ่มใหม่อีกแผ่นแร่ะ เฮ้อ

ขอบคุณพี่โก้... สำหรับของรางวัลที่สนับสนุนทั้งหมดตามภาพครับ...  ขำกลิ้ง

Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:15:29 pm »

อ้อ... งานต่อจากปีก่อนหน้า... ที่ไม่ได้เริ่มหัวข้อในปีนี้(2018)... ไม่อยู่ในข้อตกลงร่วมกันนะครับ...  555

อยากร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... ต้องเริ่มหัวข้อในปีนี้ 2018 เท่านั้นครับผม...  ???

น้าๆที่อยากร่วมสนุก... นำโครงการเดิมในปีก่อนหน้า... มาเริ่มหัวข้อใหม่ต่อเนื่องในปีนี้ก็ได้คับผม..  อิอิ

เพื่อที่จะได้พิจารณาในส่วนของช่อง " ตอบ " และ " อ่าน " ได้เท่าเทียมกันครับผม...  ??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2018, 03:18:52 pm โดย BlackUnicorn » บันทึกการเข้า

agogo
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:18:12 pm »

นำชื่อหัวข้อที่เริ่ม... และลิงค์ของหัวข้อ (http://www.audidiyclub.net/xxxxxxxxxx) มาพิมพ์ที่กระทู้นี้... เพียงเท่านี้ก็ถือว่าเป็นการยืนยันการเข้าร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้แล้วครับ... 

รายละเอียดการประกอบ KIT SL-1 กรุ๊ปบายครับ

http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,24036.0.html

yes  yes

ข้อมูลส่วนตัว http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,6494.0.html

Bad Company - Feel Like Making Love
https://www.youtube.com/watch?v=SEuKkcX1uKA
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:20:54 pm »

นำชื่อหัวข้อที่เริ่ม... และลิงค์ของหัวข้อ (http://www.audidiyclub.net/xxxxxxxxxx) มาพิมพ์ที่กระทู้นี้... เพียงเท่านี้ก็ถือว่าเป็นการยืนยันการเข้าร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้แล้วครับ... 

yes  yes

นั่น... สนันสนุนรางวัลด้วย... แถมลงชื่อร่วมกิจกรรมด้วย...  555

ขอบคุณพี่โก้มากๆ... ที่เปิดเป็นท่านแรกสำหรับกิจกรรมนี้ครับ...  ???

Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:26:04 pm »

รายชื่อน้าๆสมาชิก... และหัวข้อที่เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ครับ...

agogo

Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 08:51:53 am »

มาในส่วน ของรางวัล... กันบ้างครับ...

ในส่วนของรางวัลในการร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้... ผมพยายามให้น้าๆสมาชิกผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้ทำในสิ่งที่ชอบ...

ดังนั้นรางวัลในเบื้องต้น... ผมจะแยกออกในแต่ละห้องแสดงผลงาน... ในแต่ละห้องจะมีรางวัลประจำห้องครับ...

เบื้องต้นจะมีห้องแสดงผลงานที่ร่วมกิจกรรมดังนี้...

Audio DIY Show Room - Tube

Audio DIY Show Room - SS

อาจจะมีการเพิ่มเติมห้องแสดงผลงานที่ร่วมกิจกรรมในภายหน้าครับ...

น้าๆที่ต้องการสนับสนุนของรางวัลในครั้งนี้... ผมขอรบกวนภาพของรางวัลสนับสนุน... พร้อมระบุห้องที่ต้องการสนับสนุนรางวัลที่หัวข้อนี้ได้เลยครับ... ???

หากมีของรางวัลร่วมกิจกรรมมากๆ... น้าที่ร่วมกิจกรรมจะได้มีรางวัลประจำห้องมากๆเช่นกันครับ...  ???

เบื้องต้นผมมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ... ประจำห้องที่ร่วมกิจกรรมไว้แล้วห้องละ 1 รางวัล...  ?? แต่ " ผมไม่เล็กนะครับ "...  555

ขอบคุณครับ...  ???

Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 11:34:45 am »

บร๊ะ...  yes

ตอนนี้ แมวไทย2... เริ่มต้นก่อน... และทำถูกต้องตาม ข้อตกลงร่วมกัน... คะแนนในส่วน ตอบ... & อ่าน... และ จำนวนสมาชิกที่ Login เข้ามาตอบ... พุ่งดีทีเดียว... yes

รีบๆเริ่มหัวข้อ... และทำตามข้อตกลงร่วมกัน... เพื่อร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งนี้นะครับน้าๆ...  ???

หันหน้าเข้าคุยกัน

agogo
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 08:57:55 pm »

ลอยลำ

Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 10:11:14 pm »

ลอยลำ

ออกตัวก่อน... ดีใจเป็นกระต่ายเลย...   555

เอ้า... พร้อมกันยังครับน้าๆ...  yes กระต่ายจะนอนงีบริมทางแล้วครับ...  555

เดี๋ยวนำภาพผักบุ้งมากระตุ้นสักหน่อยดีก่า...  อิอิ

Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 07:39:48 am »

เห็ยม่ายยยย... แมวไทย2... เอ้ย... กระต่ายงีบยาวเชียว...  555

พึ่งจะสองพันกว่าวิวเอง...  อิอิ

น้าๆที่อยากร่วมสนุก... เชิญได้เลยนะครับ... เวลาเหลือๆอีกเกือบปีครับ...  ???

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์