พฤศจิกายน 18, 2017, 12:25:31 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: สมัครเป็นสมาชิก ต้องส่งหลักฐานของท่าน เป็น ภาพถ่าย ใบขับขี่ โดยส่ง email มาที่
และต้อง post แจ้งผู้ดูแลระบบที่หัวข้อนี้ด้วยครับ >>Membership Within 24 Hrs<<

บุคคลทั่วไป ต้องการติดต่อกับเรา โปรดใช้ 

สำหรับการแนบรูปในกระทู้ ขอให้ใช้บริการฝากไฟล์ภายนอก คลิกดูวิธีการทำได้ที่นี่ครับ

+  Audio DIY Club - Network [คลับบ้านๆ ดีไอวาย แท้ๆ ของคนใจดี]
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป
| |-+  สนทนาภาษา DIY
| | |-+  มาสมัครเป็นสมาชิกด้วยครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาสมัครเป็นสมาชิกด้วยครับ  (อ่าน 831 ครั้ง)
narong2198
Permanent Member
Hero Member

ศรคีรี ศรีประจวบ บอกว่า น้ำท่วมดีกว่าฝนแล้ง....

« เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 07:01:49 pm »

มาสมัครเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วย..
ขอฝากตัวด้วยนะครับ  Smiley

ติดต่อได้ที่นี่
คลิ๊กแรงๆ ทีเดียวก็เกินพอ

ความดีก็เหมือนกางเกงในทุกคนต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์
Banana
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 07:03:10 pm »

อิ อิ  Grin Grin
TOM
Hero Member

Less is more

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 12:51:00 am »

น่าเสียใจ  ไม่มีใครบอกเลย .............. :'( :'( :'(

Atomic
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 03:16:43 am »

น่าเสียใจ  ไม่มีใครบอกเลย .............. :'( :'( :'(

ส่งคำเชิญให้แล้วนะครับน้า TOM ช้ากว่าคนอื่นแค่วันเดียวเองครับ เพราะต้องทะยอยส่งครับ ส่งมากก็ไม่ได้ครับเค้าให้ส่งแค่ชั่วโมงละ 20 pm ส่งๆหยุดๆ มากันเท่านี้ก็มากแล้วครับ...อย่าเสียใจนะครับ... Grin....ทุกอย่างที่นี่ยังไม่ได้เริ่มต้นเรยครับ....น้ามานั่งอยู่แถวหน้าเรยนะครับนี่....ช่วงนี้น้าก็ซื้อปลาหมึก น้ำแข็งใส ทานเล่นไปก่อนนะครับระหว่างรอการเปิดตัวอย่างเป็นทางการครับ....หวังว่าน้าจะมีความสุขกับบ้านหลังใหม่นี้นะครับ...เรามาช่วยกันทำบ้านใหม่ของเราให้น่าสนุก และน่าอยู่ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ  ดีใจและขอบคุณที่น้ามาที่นี่ครับพ๊ม
  Roll Eyes
THUNDER CASTLE
Newbie
*

ปราสาท สายฟ้า

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 05:50:59 pm »

Pongsathon
Hero Member

ใจรัก แต่ยังไม่ได้ลงมือทำ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 09:01:17 pm »

birthday ครับพี่...ฮิฮิฮิ Grin

กดเข้าไปดูได้ครับ

http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,140.0.html
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์