audiodiyclub.net

Author Topic: พูดคุยสบาย ๆ ไสตล์ผู้หญิง @ Lady Coner คับ  (Read 7350 times)

0 Members และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Offline JP74

• Moderator
  • Hero Member
    • บ้านที่ MulTipLy ผมคับ ^ ^
พูดคุยสบาย ๆ ไสตล์ผู้หญิง @ Lady Coner คับ
« on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:25:10 AM »
ไว้ให้สาวๆได้เม้ากันโดยเฉพาะค่ะ  ;)   ;)   ;)   ;) 
เรื่องพู่ยิ๊งง  ผู้หญิง   การดูแลสุขภาพ ความสวยงาม สัพเพเหระอื่น ๆ ค่ะ  ......................   

;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D

Offline Atomic

• Permanent Member
    • Email
Re: พูดคุยสบาย ๆ ไสตล์ผู้หญิง @ Lady Coner คับ
« Reply #1 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:30:39 AM »

:D    ไหนบอกว่าจะให้รออีกสิบปีไงล่ะ....แหม่...เรื่องเอาใจคุณผู้หญิงนี่นะ....555
« Last Edit: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:32:44 AM by AxioM »

Offline digitalism

• Administrator
  • Full Member
Re: พูดคุยสบาย ๆ ไสตล์ผู้หญิง @ Lady Coner คับ
« Reply #2 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:34:40 AM »
กระเทียม ยักษ์  :P :P :P

ไว้ให้สาวๆได้เม้ากันโดยเฉพาะค่ะ  ;)   ;)   ;)   ;) 
เรื่องพู่ยิ๊งง  ผู้หญิง   การดูแลสุขภาพ ความสวยงาม สัพเพเหระอื่น ๆ ค่ะ  ......................   

;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D

Offline meine 69

• Moderator
    • Email
« Reply #3 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:36:27 AM »
ขอบคุณนะคะ  คุณ JP74  แหม น่ารักจัง  :)

• Moderator
« Reply #4 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:45:55 AM »
ต้องพยายามทำตัวให้กลมกลืนเข้าไว้ล่ะค่ะ คุณ ๆ ขา   :P   :P   :P  

มีเกร็ดเล็ก เกร็ดน้อยมาฝากสาว ๆ ค่ะ

อ่านใจชายจากการมองกระจก  

ถ้าเขาเดินผ่านกระจก คุณลองสังเกตเขานะว่า เขามีปฏิกิริยาอย่างไร

ก่อนส่องกระจก ทำหน้าให้ดูดี
        เขาเป็นคนชอบสนุกสนาน รักการผจญภัย ร่าเริง ใจกว้าง
        ไม่เรื่องมาก ชอบใช้ชีวิตเรียบง่าย และไม่ชอบให้คนอื่นมาจุกจิกวุ่นวาย

ชอบทำหน้าบึ้งใส่กระจก
        อาจจะคบยากสักหน่อย เพราะแม้แต่กระจกยังทำหน้าบึ้ง เป็นคนที่ไม่ฟังความคิดเห็นของคนอื่น
        เอาใจยาก และเจ้าอารมณ์ ใจแคบ และยึดตัวเองเป็นที่ตั้ง

ยิ้มให้กับกระจก
        แสดงว่าเขาเป็นคนอารมณ์ดี คบคนได้ทุกชั้นวรรณะ เป็นเพื่อนที่ดี จริงใจกับผู้อื่น และเอาใจเขามาใส่ใจเรา

ไม่สนใจกระจกเลย
        แสดงว่าเป็นคนที่จริงจังกับชีวิต มีเป้าหมายที่ตั้งใจไว้ และพยายามทำให้ได้ตามนั้น เป็นคนเข้มแข็ง
        อดทนสูง มีความรับผิดชอบสูง สามารถฝากชีวิตเขาได้เลยทีเดียว

ตรวจดูความเรียบร้อยของตัวเอง
        ประมาณว่า ดูทรงผมของตัวเอง จัดเสื้อผ้าให้ดูดี แสดงว่าเป็นคนที่ชอบตามใจคนอื่น มีอุดมการณ์เรื่องความรัก
        และมีความสามารถเฉพาะตัวสูง และมีความคิดสร้างสรรค์

ค่อยๆ สำรวจตัวเอง
        หากเขาค่อยๆ ยื่นหน้าไปใกล้ๆ ส่องดูใบหน้าทีละส่วนว่ามีสิ่งผิดปกติหรือไม่ประมาณว่า
        ส่องให้เห็นทุกอณูของใบหน้าแล้วละก็ เป็นคนที่เจ้าระเบียบ ละเอียดรอบคอบ ช่างคิดและคิดก่อนพูด

• Moderator
    • Email
« Reply #5 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 12:38:09 PM »

เอ...ผู้ชายเค้าส่องกระจกกันด้วยเหรอ  ???

Offline post-girl

• ANTIQUE ART UNIQUE MADE
    • Email
« Reply #6 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 12:46:06 PM »

เอ...ผู้ชายเค้าส่องกระจกกันด้วยเหรอ  ???
นั่นอะดิ... ???  แต่ที่แน่ๆ ที่บ้านเรา เขาส่องกระจกมากกว่า เราอีกอะ  ;D  ;D  ;D
มีทุกอย่างที่บอกมา  ;D

Offline ลำน้ำ

« Reply #7 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 01:21:40 PM »
นึกว่าเป็นหัวข้อ ย่อย เดี๋ยวให้ตา Digitalism ทำให้ครับ แสดงว่าน้า JP74 ทำไม่ได้ครับ

รอลุงแกหน่อยนะครับ จ๋าวๆ
โปรดอ่าน !!  

น้าลำเป็นหนี้ ท่านใด รบกวนโปรด PM มาให้ด้วย นะครับ (เผื่อจำไม่ได้ครับ)

ติดต่อ น้าลำน้ำ

• Moderator
« Reply #8 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:31:07 PM »
ดีเลยคับน้าลำคับ   เป็นห้องย่อยละก็คงเมาท์กันได้ยาว   8)  :-X

Offline AbZooN

« Reply #9 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:37:35 PM »
เอ ชักยังงัยแล้วเนี่ยน้องเรา มาป้วนเปี้ยนอยู่แต่ห้องนี้ ::)

• Moderator
    • Email
« Reply #10 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:39:26 PM »
เอ ชักยังงัยแล้วเนี่ยน้องเรา มาป้วนเปี้ยนอยู่แต่ห้องนี้ ::)

พี่ DHT_Club ก้อแวะมาห้องนี้ได้บ่อย ๆ นะคะ  :-*

ห้องนี้จะได้ไม่เงียบเหงาจ้า  :)

Offline Emmy's Daddy

• If the first watt sucks, why continue?
« Reply #11 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 04:26:10 PM »
คุยเรื่องลดน้ำหนักได้หรือเปล่า
อยากลงอีกสัก 6-7 โล...อ่ะ
ข้อมูลส่วนตัว http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,59.0.html

Offline MDaemon

• "It all depends on your point of view"
« Reply #12 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 04:32:59 PM »
คุยเรื่องลดน้ำหนักได้หรือเปล่า

อกหักครับ ได้ผลแน่นอน เสียพลังงานในการร้องให้ กินข้าวไม่ลง นอนไม่หลับ ผอมแน่นอน
ข้อมูลส่วนรวม
http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,121.0.html
กูว่าแล้วในโลกนี้มีปัญหา
เขาไม่ด่า ก็ชื่นชม หรือเฉยๆ
สามประเภทที่ว่า มิเปลี่ยนเลย
จงวางเฉย ใครถือสา เป็นบ้าตาย ...

• If the first watt sucks, why continue?
« Reply #13 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 04:46:12 PM »

อกหักครับ ได้ผลแน่นอน เสียพลังงานในการร้องให้ กินข้าวไม่ลง นอนไม่หลับ ผอมแน่นอน

((หมดสิทธิ์อกหักแล้ว)))  :-X :-X
ข้อมูลส่วนตัว http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,59.0.html

Offline Pui

• Sr. Member
« Reply #14 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 05:10:32 PM »

วิ่งสวนลุม 2 รอบ(=5 km.)ก่อนกลับบ้านครับ  ;D
(office คุณEmmy's Daddy .. อยู่ตรงข้ามสวนลุมนี่ครับ)

:)

« Reply #15 on: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 06:25:00 PM »

วิ่งสวนลุม 2 รอบ(=5 km.)ก่อนกลับบ้านครับ  ;D
(office คุณEmmy's Daddy .. อยู่ตรงข้ามสวนลุมนี่ครับ)

คุณ pui นี่ใครหว่า  ??? รู้ด้วย.. แต่ไม่อัปเดท  ;D ;D

Offline METAL Audiophile

« Reply #16 on: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:03:46 PM »
สงสัยห้องนี้ต้องแวะมาบ่อยๆ  ;D

Offline Pui

• Sr. Member
« Reply #17 on: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:24:37 PM »

วิ่งสวนลุม 2 รอบ(=5 km.)ก่อนกลับบ้านครับ  ;D

คุณ pui นี่ใครหว่า  ??? รู้ด้วย.. แต่ไม่อัปเดท  ;D ;D

ผมเองครับ Beetle  8)
Pui (ปุ้ย ชื่อเล่นครับ)
แส่ดงว่า ตอนนี้ไม่ได้ทำงานที่อยู่ตึก "U" แล้วหรือครับ
 ;D

ขออนุญาต คุณผู้หญิง ด้วยครับที่เข้ามาตอบ
« Last Edit: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:35:59 PM by Pui »

Offline measan

• บรรยากาศเพลงดีๆ จิบเครื่องดื่ม... แอมส์ทำเอง แหมๆๆ
    • Email
« Reply #18 on: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 10:34:58 AM »
สงสัยห้องนี้ต้องแวะมาบ่อยๆ  ;D

แวะมาทำไมลุงป้อ ......  ??? lady กับเค้าด้วยเหรอ รึมองหา lady จ๊ะ เอิ๊กๆๆๆๆ

Offline Pongsathon

• ใจรัก แต่ยังไม่ได้ลงมือทำ
« Reply #20 on: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 11:39:52 AM »
นานๆ เข้ามาที.......กลัวเบี่ยงเบน  #H2006#
กดเข้าไปดูได้ครับ

http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,140.0.html

Offline Banana

• Email
« Reply #21 on: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 12:04:46 PM »
    #B_022# #B_022# #B_022#

ตาคนนี้มาบ่อยจัง หรือว่า  ::)     #H_068#

Offline narong2198

• ศรคีรี ศรีประจวบ บอกว่า น้ำท่วมดีกว่าฝนแล้ง....
    • Email
« Reply #22 on: พฤศจิกายน 06, 2010, 08:27:02 AM »

นั่นดิ...ตัวเอง... #L_025#
ติดต่อได้ที่นี่
คลิ๊กแรงๆ ทีเดียวก็เกินพอ

ความดีก็เหมือนกางเกงในทุกคนต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

Offline four

จะมีซือเจ้ สองคน หรือคนครึ่งหว่า ;D