audiodiyclub.net

Author Topic: บุคคลทั่วไป ต้องการจะติดต่อ กับ เรา  โปรดใช้ ...  (Read 45088 times)

0 Members และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Offline Lexani

• Sr. Member
พี่น้อง บุคคลทั่วไป ท่านใดที่อยู่เพชรบูรณ์ ที่โทร มาขอซื้อ EL34 Phillips ผมครับ เมื่อกลางสัปดาห์

ถ้ายังสนใจ อยู่ ติดต่อ มาอีกทีนะครับ คิดว่าแบ่งให้ได้ 1 คู่ ครับ

ปล.. สำหรับท่านอื่นๆ ถ้าสมาชิกไม่ได้ ประกาศขาย ได้โปรดอย่าติดต่อ ขอซื้อเลยนะครับ ยกเว้น ท่านที่ชอบขายหลอด จัดไปเลย

ผมมีเหตุผล อย่างนี้ ครับ ผมเคยซื้อ EL34 ผลวัด ดีในราคาคู่ ละ 3000 ครับ  บางที่ ได้มาถูกกว่านั้น (ไม่มีผลวัด) แต่ผลวัดต่ำบ้าง ทำงานไม่นิ่งบ้าง ครับ และ หลอดดีบ้าง  เขย่าแล้วมีเสียงในหลอด บ้าง  หลายสภาพมากครับ   แต่ที่รับไว้ เพราะชอบที่จะเก็บครับ .... ถ้าผมขาย ผมก็ต้อง เฉลี่ยกันไป ครับ

ผมคงไม่สามารถ ขายหลอด ดี ในราคา ถูก ได้ครับ ... และ จะไม่ขายหลอด ที่มีปัญหาออกไป แน่ๆ ครับ (ถ้ารู้นะ) (เลยไม่ค่อยได้ขาย ครับ)

หลอดที่จะแบ่ง ให้
ผมมีอยู่ 1 คู่ นึง สภาพดีครับ สวย screen philips ยังอยู่ ซื้อมา 2000 ต่อคู่ ไม่เคยวัด ครับ (กลัววัดได้ค่าต่ำ แล้วไม่สบายใจ เพราะคืนไม่ได้แล้ว .. ไม่เคยใช้ ไม่เคยเสียบลอง ด้วย)  แต่เขย่า แล้ว มีเสียง ครับ ทั้งสองหลอด (อ่านดีๆ นะครับ ไม่ไ้ด้เขียนว่าเสียบแล้วมีเสียงทั้งคู่นะครับ)   owv (ตอนซื้อ คนขาย ไม่ได้บอก ให้ผู้ซื้อรู้ตรงนี้ ครับ) ผมขอขายให้ 2100 ครับ   รวมส่ง  (โดยไม่วัด และ ไม่ลงรูปให้ดู และ ถ้าหาเจอ นะครับ มี ปัญหาไม่รับคืน ด้วยครับ)

ใครซื้อ ของเยอะ ก็จะโดน เยอะ ครับ  ไม่เชื่อถามน้าเล็ซ ดู  ewx ewx

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงครับ  eols

เป็นจริงดั่งที่น้าลำว่ามาเลยครับ ตั้งแต่ผมซื้อหลอดมาเจ้าของเก่าว่าใช้งานได้ปกติ

ผมก็เชื่อตามนั้น เพราะส่วนตัวผมไม่เชื่อว่าจะมีใครกล้าเอาหลอดเสีย หลอดเสื่อม

มาลงขาย ที่สำคัญสมาชิกส่วนใหญ่ก็คนคุ้นเคย เคยซื้อ-ขาย  พูดคุย แซว กันในเว็ป

ด้วยกันทั้งนั้น ว่าแต่...ท่านที่น้าลำว่าผมว่าผมเคยคุยด้วยนะครับ แต่จำเบอร์โทรไม่ได้ครับ  ;D
ข้อมูลส่วนตัวครับผม  http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,78.0.html

วันนี้เปลี่ยนอีเมลเลยเข้าไม่ได้อีก อีเมลเก่าลืมพาส pwxq

Mr.so nE

Offline 4ANA

• Permanent Member
  • Full Member
    • Email
สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิคมา3ปีแล้วแต่ยังไม่ได้ส่งเอกสารให้ อยากถามว่าใช้สำเนาเอกสารอื่นแทนใบขับขี่ได้หรือไม่เพราะใบขับขี่หมดอายุครับ
นาย บุญช่วย แสนอาจ เลขที่ 273/34 หมู่2  ถ.บุญบาลประดิษฐ์ ต.ชุมแพ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น รหัส40130 Tel.084-7035651 บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาชุมแพ 088-1-13803-7

Offline ลำน้ำ

• Hero Member
สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิคมา3ปีแล้วแต่ยังไม่ได้ส่งเอกสารให้ อยากถามว่าใช้สำเนาเอกสารอื่นแทนใบขับขี่ได้หรือไม่เพราะใบขับขี่หมดอายุครับ

เราไม่ได้สนใจ ว่าบัตรหมด อายุ หลอก ครับ บัตรที่ ราชการ ออกให้ อะไรก็ได้ เพื่อบอกว่าท่านคือใคร มีที่อยู่ที่ไหน แน่ๆ ก็แค่นั้น ครับ คุณพี่ ส่งมาเลยครับ
โปรดอ่าน !!  

น้าลำเป็นหนี้ ท่านใด รบกวนโปรด PM มาให้ด้วย นะครับ (เผื่อจำไม่ได้ครับ)

ติดต่อ น้าลำน้ำ

• Email

เราไม่ได้สนใจ ว่าบัตรหมด อายุ หลอก ครับ บัตรที่ ราชการ ออกให้ อะไรก็ได้ เพื่อบอกว่าท่านคือใคร มีที่อยู่ที่ไหน แน่ๆ ก็แค่นั้น ครับ คุณพี่ ส่งมาเลยครับ
ขอบคุณครับ พรุ่งนี้ส่งให้ครับ
นาย บุญช่วย แสนอาจ เลขที่ 273/34 หมู่2  ถ.บุญบาลประดิษฐ์ ต.ชุมแพ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น รหัส40130 Tel.084-7035651 บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาชุมแพ 088-1-13803-7

• Email
ส่งหลักฐานให้แล้วนะครับ

ส่งหลักฐานไปให้แล้วครับ

user name: sweettube

สมัครสมาชิกครับพร้อมสำเนาบัตรส่งEmailแล้วครับรอการอนุมัติ
ชื่อsuphotครับ

ส่งหลักฐานแล้วครับ
ID:Addyklub
นายชญXX XXXXXX
เมล์:koruxxxxxxxxx@live.com

สวัสดีครับ ผมสมัครสมาชิกพร้อมส่งเอกสารแล้ว แต่้ยังไม่มีการตอบรับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
USER  EK  ขอบคุณครับ

ไม่มีตอบ รับ อะไรหลอก ครับ ส่ง email บัตรไปให้ Digitalism   และ มา Post ข้อความในนี้ เท่านั้น จึงจะสมัครสำเร็จ ครับ

เรียนเชิญ น้า EK ครับ  (ชื่อย่อมา เสร็จ เพื่อนๆ เราไม่ต้องย่อ เลย)  ewx

Amature Radio > AR
ออดิโอแมน > ป๋าออ
โปรดอ่าน !!  

น้าลำเป็นหนี้ ท่านใด รบกวนโปรด PM มาให้ด้วย นะครับ (เผื่อจำไม่ได้ครับ)

ส่งหลักฐานให้แล้วน่ะครับ
เมล์ panuwatv(a)hotmail.com
user panuwatv
ชื่อ ฐานุพงศ์ นฤ??????????????
ขอบคุณครับ

เปลี่ยนอีเมล์เเล้วlog in ไม่ได้ครับ(user name...supachai)

แว้วๆ ครับ
โปรดอ่าน !!  

Online supachai

• Jr. Member
      เปลี่ยนอีเมล์เเล้วlog in ไม่ได้ครับ(user name...supachai)
ได้เเล้ว...ขอบคุณครับ

ส่ง mail สมัคร สมาชืกครับ

user name: Jeerp

ขอบคุณครับ

ขอสมัครเป็นสมาชิกเวป พร้อมส่งหลักฐานให้แล้วครับ

User name :  Edd_Salaya
        Name :  อรุณศักดิ์ โพธิ์ผลิ

ขอบคุณมากครับ

เชิญครับ
โปรดอ่าน !!  

ขอสมัครเป็นสมาชิกเวป พร้อมส่งหลักฐานให้แล้วครับ

User name :  wera_a
        Name :  วีระ อารี
wera_a2008@hotmail.com

ขอบคุณมากครับ

เชิญ ครับ มาอยู่กันเยอะๆ ครับ จะได้อุ่นๆ ดี ครับ
โปรดอ่าน !!  

ผมเปลี่ย Email  ใหม่แต่จำตัวเดิมไม่ไดช่วยรีเซท
กลับเป็นตัวเดิมด้วยครับ
Ramba
ขอบคุณครับ owv owv owv

ewx ewx ewx ewx ewx ewx  ออกไป ทำไป ป๋า Ram  #L_025# #L_025#
โปรดอ่าน !!  

เชิญ กลับ เข้า บ้าน ครับ ป๋าแรม  ro. ewx

Khenxaii@gmail.com
« Last Edit: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 05:39:21 PM by ลำน้ำ »
โปรดอ่าน !!  

ผม สมาชิก randy ครับ ลืมรหัสผ่าน แล้วระบบไม่ยอมส่งรหัสให้ครับ

รบกวนเจ้าบ้านด้วยครับ

...email โดน admin ลบ ... ow.
« Last Edit: มิถุนายน 02, 2014, 04:40:43 PM by ลำน้ำ »

เปลียน password ให้เป็น email ท่านแล้ว ครับ  email ที่ให้มานั่นแหละ ครับ
โปรดอ่าน !!  

เปลี่ยนe mailเเล้วเข้าเวบไม่ได้...supachai

เชิญครับ
โปรดอ่าน !!  

เรียนท่านประธาน audiodiyclub ที่นับถือ กระผมนายประวิท์ย์ อุดมพานิชย์    pravit  email baitai2513@gmail.comได้สมัครเป็นสมาชิก เมื่อ 27 กรกฎาคม 57 และ วันที่ 28 กรกฎาคม 57 กระผมได้ส่งเอกสารประกอบการรับสมัคร สำเนาบัตรประชาชนตามที่ทางเวปแจ้ง แต่ทางเวปได้ตอบว่าต้องสมัครก่อนถึงส่งเอกสาร กระผมใคร่ขอความอนุเคราะห์ท่านประธานได้กรุณาตรวจสอบ ถ้ามีการสมัครผิดขั้นตอนใด โปรดแจ้งให้กระผมทราบด้วย เพื่อที่จะดำเนินการแก้ไขต่อไป  ขอขอบคุณครับ

เชิญครบั
โปรดอ่าน !!  

Offline kirati

• PEOPLE'S UPRISING
    • Email